KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT

Xem kết quả bóng đá trực tiếp – Cập nhật kết quả bóng đá – cung cấp kết quả tỷ số bóng đá hôm nay cho tất cả các giải đấu bóng đá.

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Euro 2024 (FB EURO gửi 8785)

20:00 FT Georgia 4 1 - 1 Séc 5 1 - 0
22:59 FT T.N.Kỳ 0 - 3 B.D.Nha 0 - 2
02:00 Bỉ vs Romania -

Copa America 2024 (FB COP gửi 8785)

05:00 Ecuador vs Venezuela -
08:00 Mexico vs Jamaica -

Giao Hữu CLB (FB GHCLB gửi 8785)

15:00 FT Dinamo Bucuresti 1 - 1 Unirea Slobozia 0 - 0
15:30 FT SK Lisen 0 - 0 Zlin 0 - 0
15:30 FT Vik.Plzen 7 - 0 Petrin Plzen 6 - 0
15:30 FT Teplice 1 - 0 Vik.Zizkov 1 - 0
16:00 FT Jihlava 4 - 0 MFK Chrudim 1 - 0
16:00 hoãn Miedz Legnica vs Rakow Czestochowa -
16:00 FT Sigma Olomouc II 1 - 1 Opava 0 - 0
16:00 hoãn Botev Plovdiv vs Beroe -
16:00 FT Dukla Praha 3 - 1 Taborsko 1 - 0
16:00 FT Slovan Liberec 2 - 0 Varnsdorf 1 - 0
16:00 FT Zurich 5 - 4 Wil 1900 3 - 1
16:30 FT Ruch Chorzow 0 - 1 Puszcza Nie. 0 - 0
17:00 FT Widzew Lodz 3 - 1 Katowice 1 - 1
19:00 hoãn GKS Tychy vs Podbeskidzie -
19:00 FT Korona Kielce 1 - 1 Motor Lublin 0 - 1
21:00 FT Lausanne Sports 3 - 2 Stade L. Ouchy 0 - 2
22:00 FT Maribor 2 - 1 Spartak Trnava 1 - 0
22:00 FT Ruzomberok 2 - 2 Domzale 1 - 0
22:00 FT Ferencvaros 1 - 0 Nafta 1903 0 - 0
22:59 hoãn Spartak Subotica vs FK Vojvodina -
22:59 FT RKVV STEVO 0 - 0 Twente 0 - 0

VĐQG Belarus (FB BLRA gửi 8785)

20:00 FT Naftan Novo. 0 - 1 Slavia Mozyr 0 - 0
22:00 FT FK Minsk 1 - 2 Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 2
00:00 FT Bate Borisov 3 - 0 Dinamo Brest 3 - 0

VĐQG Iceland (FB ICEA gửi 8785)

21:00 FT Vestri 1 - 5 Valur Rey. 1 - 1
00:00 FT HK Kopavogur 3 - 1 Stjarnan 2 - 1
02:15 Vikingur Rey. vs KR Reykjavik -

VĐQG Kazakhstan (FB KAZA gửi 8785)

17:00 hoãn Kairat Almaty vs FK Aksu -
20:00 FT FK Kyzylzhar 0 - 1 Astana 0 - 0
20:00 FT Zhetysu Taldykorgan 1 1 - 2 Kaisar Kyzylorda 1 1 - 1

VĐQG Latvia (FB LATA gửi 8785)

18:00 FT Grobinas 0 - 6 Riga FC 0 - 4

VĐQG Lithuania (FB LITA gửi 8785)

21:00 FT TransINVEST 3 - 0 Dziugas FC 2 - 0
22:59 FT FK Panevezys 2 - 0 Dainava Alytus 2 - 0

VĐQG Nhật Bản (FB NHATA gửi 8785)

13:00 FT Machida Zelvia 0 - 0 Avispa Fukuoka 0 - 0
16:00 FT Alb. Niigata (JPN) 2 - 2 Kawasaki Fro. 0 - 1
16:00 FT Tokyo Verdy 1 - 0 Nagoya Grampus 0 - 0
16:30 FT Jubilo Iwata 1 - 1 Cerezo Osaka 0 - 0
16:30 FT Gamba Osaka 2 - 1 Vissel Kobe 0 - 0
17:00 FT Urawa Red 2 - 2 Kashima Antlers 0 - 2
17:00 FT Kashiwa Reysol 0 - 1 Sanf Hiroshima 0 - 1
17:00 FT Sagan Tosu 3 - 0 Kyoto Sanga 0 - 0
17:00 FT Shonan Bellmare 0 - 1 FC Tokyo 0 - 0

VĐQG Hàn Quốc (FB HQA gửi 8785)

16:00 FT Daegu 3 - 0 Jeonbuk H.Motor 1 - 0
17:00 FT Gangwon 2 - 3 Gimcheon Sangmu 2 - 3
17:00 FT Daejeon Hana Citizen 2 - 1 Gwangju 0 - 1
18:00 FT FC Seoul 3 - 0 Suwon FC 1 - 0

Malay Super League (FB MASL gửi 8785)

16:30 FT Darul Takzim 3 - 0 Sri Pahang FC 1 - 0
19:15 FT Kuching FA 1 - 1 Terengganu 0 - 0
20:00 FT Penang FA 0 - 1 Kedah FA 0 - 0

VĐQG Singapore (FB SINA gửi 8785)

17:00 FT Young Lions 3 - 2 Tanjong Pagar 1 - 2
19:15 FT DPMM FC 1 3 - 3 Geylang Intl 1 1 - 3

VĐQG Uzbekistan (FB UZBA gửi 8785)

22:00 FT Lok. Tashkent 1 - 2 Sogdiana Jizzakh 0 - 0
22:00 FT Dinamo Samarkand 1 - 1 Andijan 1 - 0

VĐQG Brazil (FB BRAA gửi 8785)

02:00 Criciuma/SC vs Botafogo/RJ -
03:30 Gremio/RS vs Internacional/RS -
04:30 Cuiaba/MT vs Atletico/GO -
07:30 Vasco DG/RJ vs Sao Paulo/SP -

VĐQG Uruguay (FB URUA gửi 8785)

20:00 FT Cerro Montevideo 0 - 0 Danubio 0 - 0
22:30 FT Dep. Maldonado 1 - 3 CA Fenix 1 - 1
01:00 FT Racing Club (URU) 0 - 0 Defensor SC -
04:00 CA Progreso vs CA Penarol -

VĐQG Mỹ (FB USAA gửi 8785)

06:30 Columbus Crew vs Sporting Kansas -
06:30 D.C. Utd vs Houston Dynamo -
06:30 New York RB vs Toronto -
06:30 Cincinnati vs New England -
06:30 Orlando City vs Chicago Fire -
06:30 Philadelphia Union vs Charlotte FC -
07:30 Minnesota Utd vs Austin FC -
07:30 Nashville FC vs New York City -
07:30 St. Louis City SC vs Atlanta United -
08:30 Colorado Rapids vs CF Montreal -
08:30 Real Salt Lake vs LA Galaxy -
09:30 Los Angeles FC vs San Jose EQ -
09:30 Seattle Sounders vs Dallas -
09:30 Portland Timbers vs Vancouver WC -

VĐQG Ai Cập (FB EGYA gửi 8785)

22:59 FT ENPPI Cairo 1 - 0 El Gouna 0 - 0
22:59 FT Tala'ea Al Jaish 1 2 - 2 Semouha Club 1 1 - 1

Hạng 2 Iceland (FB ICEB gửi 8785)

22:59 FT UMF Grindavik 3 - 1 Dalvik/Reynir 0 - 1
22:59 FT Thor Akureyri 1 - 2 Leiknir Rey. 0 - 0

Hạng 2 Na Uy (FB NORB gửi 8785)

22:00 FT Sogndal 2 - 0 Kongsvinger 1 - 0

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

15:00 FT Montedio Yama. 1 - 1 Vegalta Sendai 1 - 1
16:00 FT Yokohama FC 5 - 0 Roas. Kumamoto 3 - 0
16:00 FT Ventforet Kofu 1 - 2 Ehime FC 1 - 0
17:00 FT Tochigi SC 2 - 1 JEF United Chiba 1 - 1
17:00 FT Renofa Yamaguchi 0 - 3 Iwaki FC 0 - 0
17:00 FT Okayama 1 - 0 Thespa Kusatsu 0 - 0
17:00 FT Kagoshima 3 - 0 Oita Trinita 1 - 0
17:00 FT V-Varen Nagasaki 2 - 0 Fujieda MYFC 2 - 0

Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

17:00 FT Chungnam Asan 4 - 0 Gyeongnam 3 - 0
17:30 FT Anyang 2 - 1 Seoul E-Land 1 - 1
17:30 FT Suwon Bluewings 3 - 0 Seongnam 1 - 0

Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

01:00 FT Tristan Suarez 0 - 0 All Boys -
01:00 FT Brown de Adrogue 0 - 0 Deportivo Moron -
01:00 FT Almagro 0 - 0 Nueva Chicago -
01:00 FT Deportivo Madryn 0 - 0 Estudiantes Rio Cuarto -
01:00 FT Def.Belgrano 0 - 0 Gim.Mendoza -
01:00 FT CA San Miguel 0 - 0 Talleres (RdE) -
01:15 FT Temperley 0 - 0 Quilmes -

Hạng 2 Brazil (FB BRB gửi 8785)

03:00 Operario/PR vs Botafogo/SP -
03:00 CRB/AL vs Guarani/SP -
07:00 Ituano/SP vs Brusque FC/SC -

Hạng Nhất Mỹ USL Pro (FB USB gửi 8785)

05:00 Monterey Bay FC vs Oakland Roots -
06:00 Indy Eleven vs Orange County SC -
06:00 Miami FC vs Loudoun United -
06:30 North Carolina vs Pittsburgh R. -
07:00 Louisville City vs Rhode Island FC -
07:30 FC Tulsa vs Sacramento -
08:00 New Mexico United vs Colorado Springs -
09:30 Phoenix Rising vs Ch. Battery -
09:30 Las Vegas Lights vs Memphis 901 -

Cúp Trung Quốc (FB TQC gửi 8785)

18:00 FT Jiangxi Lushan 0 - 3 Zhejiang Professional 0 - 1
18:30 FT Suzhou Dongwu 1 0 - 4 Beijing Guoan 1 0 - 2
18:30 FT Shijiazhuang Gongfu 2 - 2 Qingdao West Coast 2 - 2
18:30 FT Chong. Tongliang 3 - 6 Shandong Taishan 0 - 1
18:30 FT Qingdao Red Lions 0 - 2 Shenzhen Peng City 0 - 0

Cúp Chi Lê (FB CHIC gửi 8785)

23:30 FT Dep. Copiapo 2 - 2 Cobresal 2 - 0
03:00 Puerto Montt vs Temuco -
07:00 San Marcos A. vs Cobreloa -

Hạng 3 Tây Ban Nha (FB TBN3 gửi 8785)

01:30 FT Gimnastic T. 0 - 0 Malaga -

Hạng 3 Na Uy (FB NOR3 gửi 8785)

18:30 FT Stjordals Blink 0 - 0 Skeid Fotball 0 - 0
19:00 FT Brann II 1 - 2 Notodden FK 0 - 2
19:00 FT Grorud IL 5 - 2 Follo 2 - 0
19:00 FT Strindheim IL 1 - 2 Kjelsas 0 - 2
19:00 FT Eidsvold Turn 2 - 1 Strommen 1 - 1
20:00 FT Eik Tonsberg 1 - 1 FK Arendal 0 - 1
20:30 FT Tromsdalen 1 - 1 Ulensaker 0 - 1

Aus Brisbane (FB AUSBPL gửi 8785)

15:00 FT Taringa Rovers 2 - 4 Maroochydore Swans 1 - 2
15:00 FT North Lakes United 5 - 4 Samford Rang. 3 - 2
17:00 FT Grange Thistle 4 - 3 North Star 1 - 2

Aus FB West Premier (FB AUSFWP gửi 8785)

14:00 FT Floreat Athena 1 0 - 1 Perth Glory U21 1 0 - 0
14:00 FT Armadale SC 3 - 1 Fremantle City 0 - 0
14:00 FT Balcatta 1 - 3 Perth RedStar 1 - 2
14:00 FT Western Knights 1 - 1 Inglewood Utd 1 - 0
14:00 FT Olympic Kingsway 3 - 1 Bayswater City 1 - 0
16:00 FT Stirling Macedonia 3 - 1 Perth SC 2 - 1

Aus New South Wales (FB AUSNSW gửi 8785)

14:00 hoãn Sydney Olympic vs APIA Tigers -
16:00 FT Marconi Stallions 3 - 3 Sutherland Sharks 1 - 2
16:00 FT Hills Brumbies 0 - 2 Wollongong Wolves 0 - 1
16:15 FT St George City 1 3 - 4 Spirit FC 1 0 - 3

Aus Queensland (FB AUSQSL gửi 8785)

13:45 FT Queensland Lion 4 - 0 SC Wanderers 2 - 0
14:00 FT Peninsula Power 2 - 1 Rochedale Rovers 0 - 0
15:00 FT Redlands Utd 0 - 2 Brisbane City 0 - 0
15:15 FT Wynnum Wolves 2 - 3 Brisbane Roar U21 1 - 0

Aus South Sup.League (FB AUSSL gửi 8785)

12:00 FT Croydon Kings 2 - 1 Para Hills Knights 1 - 0
14:30 FT Metro Stars 5 - 1 Adelaide Utd U21 3 - 0
14:30 FT Adelaide City 2 - 1 Adelaide Raiders 1 - 1
14:30 FT Adelaide Comets 1 - 1 White City W. 0 - 1
15:30 FT Adelaide Olympic 1 - 4 Modbury Jets 1 - 2

Aus Victoria (FB AUSVPL gửi 8785)

12:00 FT Avondale Heights 5 - 1 Manningham Utd 2 - 1
13:00 FT Heidelberg Utd 0 - 0 Port Melbourne 0 - 0
16:00 FT Dandenong Th. 1 - 0 Dandenong City 0 - 0

Hạng 3 Nhật Bản (FB NHAT3 gửi 8785)

16:00 FT Nagano Parceiro 2 - 3 Kataller Toyama 1 - 0
16:00 FT Sagamihara 3 - 2 Matsumoto Yama. 0 - 2
16:00 FT Grulla Morioka 0 - 0 FC Imabari 0 - 0
17:00 FT Tegevajaro Miyazaki 3 - 3 Kamatamare San. 2 - 0
17:00 FT Omiya Ardija 3 - 2 Ryukyu 1 - 0
17:00 FT Gainare Tottori 2 - 4 FC Gifu 0 - 0

Japan Football League (FB NHATJFL gửi 8785)

11:00 FT Reinmeer Aomori 4 - 0 Verspah Oita 3 - 0
11:00 FT Criacao Shinjuku 1 1 - 4 Kochi United SC 1 1 - 1
11:00 FT Yokogawa M. 0 - 2 Honda FC 0 - 0
15:00 FT Tochigi City 3 - 1 Sony Sendai 1 - 1

Nữ Nhật (FB NHATW gửi 8785)

11:00 FT Setagaya Sfida Nữ 0 - 1 Iga Kunoichi Nữ 0 - 0
12:00 FT Shizuoka SSU(W) 2 - 2 Ehime FC Nữ 2 - 0
16:00 FT Orca Kamogawa Nữ 1 - 0 Nittaidai FIELDS (W) 1 - 0

Hạng 3 Hàn Quốc (FB HQ3 gửi 8785)

15:30 FT Gyeongju KHNP 1 - 0 Daejeon Korail 0 - 0
17:00 FT Yeoju Citizen 2 - 1 Daegu B 0 - 1
17:00 FT Ulsan Citizen 2 - 2 Pocheon Citizen 0 - 1
17:00 FT Mokpo City 3 - 1 Yangpyeong 2 - 0

Nữ Mỹ (FB USW gửi 8785)

06:30 Houston Dash Nữ vs San Diego Wave Nữ -
09:00 Bay FC Nữ vs Angel City Nữ -

U16 Đông Nam Á (FB AFF16 gửi 8785)

15:00 FT Việt Nam U16 15 - 0 Brunei U16 6 - 0
19:30 FT Myanmar U16 1 - 2 Campuchia U16 1 - 0

OFC Nations Cup (FB OFC gửi 8785)

11:00 FT Samoa 1 - 2 Papua New Guinea 0 - 1
14:00 FT Fiji 1 - 0 Tahiti 1 - 0