KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT

Xem kết quả bóng đá trực tiếp – Cập nhật kết quả bóng đá – cung cấp kết quả tỷ số bóng đá hôm nay cho tất cả các giải đấu bóng đá.

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

19:30 FT Burnley 1 1 - 1 Arsenal 1 1 - 1
22:00 FT Sheffield Utd 4 0 - 2 Southampton 3 0 - 1
00:30 FT Aston Villa 1 0 - 0 Wolves 0 - 0
03:00 FT Brighton 1 - 2 Leicester City 1 1 - 0

Hạng Nhất Anh (FB ANHB gửi 8785)

19:30 FT Watford 1 - 0 Nottingham Forest 1 - 0
22:00 FT Swansea City 2 - 1 Middlesbrough 1 - 0
22:00 FT Barnsley 1 - 0 Birmingham 0 - 0
22:00 hoãn Brentford vs Rotherham Utd -
22:00 FT Bristol City 0 - 2 QPR 0 - 2
22:00 FT Coventry 1 - 0 Derby County 1 - 0
22:00 FT Millwall 0 - 2 Blackburn Rovers 0 - 1
22:00 FT Norwich 3 - 0 Luton Town 2 - 0
22:00 FT Preston North End 1 - 1 Bournemouth 0 - 1
22:00 FT Reading 3 - 0 Sheffield Wed. 1 - 0
22:00 FT Stoke City 2 - 0 Wycombe 0 - 0

VĐQG Tây Ban Nha (FB TBNA gửi 8785)

20:00 FT Valladolid 2 2 - 1 Getafe 2 2 - 1
22:15 FT Elche 4 2 - 1 Sevilla 0 - 0
00:30 FT Cadiz 2 1 - 0 Eibar 2 1 - 0
03:00 FT Osasuna 0 - 2 Barcelona 2 0 - 1

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

22:00 FT Zaragoza 1 - 0 Tenerife 1 - 0
00:15 FT Leganes 0 - 0 Castellon 0 - 0
00:15 FT Las Palmas 1 - 1 Rayo Vallecano 0 - 1
02:30 FT Albacete 1 - 1 UD Logrones 0 - 0

VĐQG Italia (FB ITA gửi 8785)

21:00 FT Spezia 2 1 - 1 Benevento 4 0 - 1
00:00 FT Udinese 1 2 - 0 Sassuolo 1 - 0
02:45 FT Juventus 3 - 1 Lazio 1 1 - 1

Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

20:00 FT Virtus Entella 0 - 0 Ascoli 0 - 0
20:00 FT Cosenza 1 - 2 Frosinone 1 - 1
20:00 FT Pisa 0 - 0 Reggina 0 - 0
20:00 FT Cremonese 0 - 1 Salernitana 0 - 1
20:00 FT Pescara 1 0 - 1 SPAL 1907 1 0 - 1
22:00 FT Venezia 1 0 - 1 Brescia 1 0 - 1
00:00 FT Monza 1 2 - 0 Pordenone 1 1 - 0

VĐQG Đức (FB DUA gửi 8785)

21:30 FT Hoffenheim 2 2 - 1 Wolfsburg 4 2 - 1
21:30 FT Ein.Frankfurt 2 1 - 1 Stuttgart 3 0 - 0
21:30 FT Freiburg 1 0 - 3 Leipzig 1 0 - 1
21:30 FT Hertha Berlin 2 2 - 1 Augsburg 3 0 - 1
21:30 FT M.gladbach 0 - 1 B.Leverkusen 2 0 - 0
00:30 FT Bayern Munich 1 4 - 2 B.Dortmund 1 2 - 2

Hạng 2 Đức (FB DUB gửi 8785)

19:00 FT Erzgebirge Aue 1 - 1 Hannover 96 0 - 1
19:00 FT Greuther Furth 1 - 2 Bochum 1 - 1
19:00 FT Karlsruher 0 - 0 St. Pauli 0 - 0

VĐQG Scotland (FB SCOA gửi 8785)

22:00 FT St. Johnstone 1 - 0 Hibernian 1 - 0
22:00 FT Ross County 3 - 2 Kilmarnock 1 - 1
22:00 FT Aberdeen 0 - 0 Hamilton 0 - 0
22:00 FT Motherwell 3 - 1 Livingston 1 - 0
22:00 FT Rangers 3 - 0 St. Mirren 2 - 0

VĐQG Bồ Đào Nha (FB BDNA gửi 8785)

22:30 FT Portimonense 3 - 0 Tondela 2 - 0
01:00 FT Gil Vicente 0 - 2 Porto 0 - 1
03:30 FT Boavista 3 - 0 Famalicao 1 - 0

VĐQG Hà Lan (FB HLA gửi 8785)

22:30 FT Feyenoord 6 - 0 VVV Venlo 3 - 0
00:45 FT Twente 1 - 1 Willem II 0 - 0
02:00 FT Heerenveen 3 - 0 ADO Den Haag 1 - 0
03:00 FT RKC Waalwijk 1 - 2 Utrecht 0 - 1

VĐQG Nga (FB NGA gửi 8785)

18:00 FT CSKA Moscow 2 - 0 Akhmat Groznyi 1 - 0
20:30 FT Rotor Volgograd 0 - 0 Khimki 0 - 0
22:59 FT Rostov 0 - 0 PFC Sochi 0 - 0

VĐQG Armenia (FB ARMA gửi 8785)

17:00 FT Van Yerevan 3 - 1 Urartu 2 - 0
18:00 hoãn Gandzasar vs Ararat Y -

VĐQG Azerbaijan (FB AZEA gửi 8785)

19:00 hoãn Səbail FK vs Keşla FK -
21:15 hoãn Karabakh Agdam vs Gabala FC -

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

21:00 FT Podbeskidzie 2 - 2 Lechia GD 1 - 1
23:30 FT Zaglebie Lubin 3 - 0 Jagiellonia 0 - 0
02:00 FT Rakow Czestochowa 1 0 - 0 Cracovia Krakow 1 0 - 0

VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

20:00 FT FK Krupa 1 - 1 Siroki Brijeg 0 - 0
20:00 FT FK Tuzla City 2 - 0 Zeljeznicar 1 - 0
01:00 FT Sarajevo 1 0 - 1 Zrinjski 1 0 - 1

VĐQG Bulgaria (FB BULA gửi 8785)

20:00 FT Arda Kardzhali 1 - 0 Cherno More 1 - 0
22:30 FT Cska Sofia 0 - 0 Lok. Plovdiv 0 - 0

VĐQG Bắc Ai Len (FB NIRA gửi 8785)

22:00 FT Portadown FC 4 - 1 Glenavon 2 - 0
22:00 FT Linfield 2 - 0 Cliftonville 0 - 0
22:00 FT Dungannon Swi. 1 2 - 3 Coleraine 1 1 - 1
22:00 FT Crusaders Belfast 0 - 2 Warrenpoint Town 0 - 2
00:30 FT Ballymena Utd 1 - 1 Larne 1 - 0

VĐQG Macedonia (FB MKDA gửi 8785)

20:00 FT Makedonija 1 - 0 Sileks Kratovo 1 - 0

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

22:15 FT Eupen 3 - 3 OH Leuven 2 - 2
00:30 FT Waasland-Beveren 1 - 2 Beerschot-Wilrijk 1 - 1
02:45 FT Antwerpen 1 4 - 2 Kortrijk 1 1 - 0

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

21:00 FT Slaven Belupo 0 - 0 Lok. Zagreb 0 - 0
23:05 FT Hajduk Split 1 2 - 0 NK Varazdin 1 2 - 0

VĐQG Estonia (FB ESTA gửi 8785)

18:00 hoãn Tammeka Tartu vs Trans Narva -
18:00 hoãn Nomme Kalju vs Tulevik Viljandi -
21:00 hoãn Levadia T. vs Kuressaare -

VĐQG Georgia (FB GEOA gửi 8785)

18:00 FT Samgurali Tskh. 0 - 0 Saburtalo 0 - 0
20:00 FT Lokomotiv T 3 - 2 FC Telavi 2 - 0

VĐQG Hungary (FB HUNA gửi 8785)

22:59 FT Paksi 2 - 2 Mezokovesdi SE 0 - 1
01:30 FT Puskas Akademia 2 - 1 Ujpest 1 - 1

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

20:00 FT OFI Creta 1 2 - 3 Larissa 1 1 - 1
22:15 FT Atromitos 1 - 1 Asteras Tripolis 1 - 0
00:30 FT Pas Giannina 1 - 0 Panathinaikos 1 - 0

VĐQG Israel (FB ISRA gửi 8785)

20:00 FT Maccabi Netanya 1 - 0 Bnei Yehuda 0 - 0
00:50 FT Maccabi Haifa 0 - 2 Maccabi P.Tikva 0 - 0

VĐQG Lithuania (FB LITA gửi 8785)

18:00 FT Dziugas FC 2 - 1 Hegelmann Litauen 1 - 0
20:00 FT Dainava Alytus 1 0 - 2 Nevezis 1 0 - 1

VĐQG Malta (FB MLTA gửi 8785)

20:00 FT Floriana 0 - 0 Balzan 0 - 0
20:00 FT Tarxien Rainbows 0 - 3 Birkirkara 0 - 0
20:00 FT Hamrun Spartans 1 - 0 Hibernians 0 - 0
00:00 hoãn Zejtun vs Sirens -
00:00 FT Mosta 5 - 1 Senglea Athletic 1 - 1
00:00 FT Lija Athletic 3 - 1 Santa Lucia FC 0 - 0

VĐQG Moldova (FB MDVA gửi 8785)

17:30 FT CSCT Buiucani 5 - 1 Codru Lozova FC 2 - 0
19:30 FT Sheriff Tiraspol 7 - 0 Dinamo-Auto 3 - 0

VĐQG Montenegro (FB MNEA gửi 8785)

19:00 FT Sutjeska 4 - 3 Zeta 2 - 3
20:00 FT Decic Tuzi 0 - 1 Rudar 0 - 0
21:00 FT FK Podgorica 2 - 1 FK Jerezo 1 - 0
22:00 FT OFK Titograd 0 - 0 Iskra Danilo 0 - 0
22:59 FT OFK Petrovac 1 - 4 Buducnost 1 - 0

VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

19:30 FT FC Uni.Craiova 1 - 0 Botosani 1 - 0
02:30 FT UTA Arad 0 - 1 CFR Cluj 0 - 0

VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

20:30 FT Slo. Bratislava 3 - 1 Dunajska Stred 2 - 1
20:30 FT Zemplin Michalovce 1 - 0 Nitra 0 - 0
20:30 FT MSK Zilina 3 - 2 Ruzomberok 3 - 1
20:30 FT Zlate Moravce 1 - 0 Sered 1 - 0
20:30 FT Trencin 2 - 0 Spartak Trnava 1 - 0
20:30 FT Senica 1 - 1 FK Pohronie 0 - 1

VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

21:00 FT Mura 2 - 0 Aluminij 1 - 0
23:15 FT Gorica 1 - 1 Maribor 1 - 1
01:30 FT Koper 0 - 2 Domzale 0 - 2

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

20:00 FT Pribram 0 - 2 Slovan Liberec 0 - 0
22:00 FT Zlin 0 - 0 Bohemians 1905 0 - 0
22:00 FT Teplice 3 - 1 Opava 1 - 1
00:30 FT Vik.Plzen 1 - 0 Sigma Olomouc 0 - 0

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

21:00 FT Pafos FC 1 - 1 Apoel FC 0 - 0
23:30 FT Omonia Nicosia 0 - 0 Anorthosis 0 - 0

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

20:00 FT Denizlispor 3 - 2 Malatyaspor 2 - 1
22:59 FT Besiktas 2 - 1 Gaziantep B.B 1 - 0

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

00:15 FT Young Boys 1 - 1 Vaduz 0 - 0
02:30 FT Servette 2 - 1 Basel 0 - 0

VĐQG Ukraina (FB UKRA gửi 8785)

19:00 FT FC Mariupol 2 0 - 1 Vorskla 2 0 - 1
22:00 FT Olimpik Donetsk 1 0 - 1 Shakhtar Donetsk 1 0 - 1

VĐQG Wales (FB WALA gửi 8785)

21:30 FT Flint Town Utd 0 - 1 Penybont 0 - 1
21:30 FT Cefn Druids AFC 0 - 1 Barry Town 0 - 1
21:30 FT Caernarfon Town 2 - 2 Aberystwyth 0 - 1
00:00 FT The New Saints 0 - 0 Bala Town 0 - 0

VĐQG Áo (FB AUTA gửi 8785)

22:59 FT Hartberg 2 - 1 Admira 1 - 1
22:59 FT SCR Altach 0 - 1 Lask 0 - 1
22:59 FT Wattens 1 - 1 Sturm Graz 0 - 0

VĐQG Australia (FB AUSA gửi 8785)

13:05 FT Brisbane Roar 1 - 1 Sydney FC 1 - 0
15:10 FT Melb. Victory 0 - 6 Melbourne City 0 - 1

VĐQG Nhật Bản (FB NHATA gửi 8785)

12:00 FT Shimizu S-Pulse 2 - 2 Avispa Fukuoka 1 - 0
12:00 FT Tokushima Vortis 1 - 1 Vissel Kobe 0 - 0
12:00 FT Vegalta Sendai 1 - 5 Kawasaki Fro. 0 - 4
12:00 FT FC Tokyo 3 - 2 Cerezo Osaka 0 - 1
13:00 FT Yokohama FC 1 - 2 Oita Trinita 1 - 2
13:00 FT Sagan Tosu 2 - 0 Urawa Red 0 - 0
14:00 FT Nagoya Grampus 1 - 0 Consa. Sapporo 0 - 0
14:00 FT Kashiwa Reysol 2 - 1 Shonan Bellmare 1 - 1
14:00 hoãn Gamba Osaka vs Kashima Antlers -

VĐQG Hàn Quốc (FB HQA gửi 8785)

12:00 FT Jeju Utd 1 - 1 Jeonbuk H.Motor 0 - 0
14:30 FT Gwangju 0 - 1 Ulsan Hyundai 0 - 1
14:30 FT Incheon Utd 2 - 1 Daegu 2 - 1
17:00 FT Gangwon 1 - 3 Pohang Steelers 1 - 0

VĐQG Arập Xeut (FB KSAA gửi 8785)

00:35 FT Al Ahli (KSA) 1 - 3 Dhamak 1 - 0

VĐQG Hồng Kông (FB HKGA gửi 8785)

14:00 FT Resources Capital 1 - 2 HK Ranger 0 - 1

VĐQG Iran (FB IRNA gửi 8785)

18:30 FT Sanat Naft 0 - 0 Persepolis 0 - 0
18:30 FT Gol Gohar 0 - 0 Mes Rafsanjan 0 - 0
18:30 FT Shahr Khodrou 2 - 0 Peykan 1 - 0
18:30 FT SaiPa Karadj 0 - 0 Naft M. Soleyman 0 - 0
19:00 FT Teraktor Sazi 2 - 1 Nassaji Mazandaran 2 - 1
19:00 FT Aluminium Arak 1 1 - 6 Sepahan 1 1 - 2
21:00 FT Esteghlal Tehran 1 - 0 Foolad Khozestan 0 - 0
21:00 FT Zobahan 2 - 0 Machine Sazi 1 - 0

VĐQG Kuwait (FB KUWA gửi 8785)

23:25 hoãn Salmiya vs Fahaheel -

Malay Super League (FB MASL gửi 8785)

20:00 FT Selangor FA 3 - 1 Pahang 1 - 0
20:00 FT UiTM FC 1 - 2 Terengganu 1 - 0
20:00 FT Penang FA 1 - 0 Kuala Lumpur FA 1 - 0
20:00 FT Melaka FA 1 - 1 Sabah FA 0 - 1

VĐQG Qatar (FB QATA gửi 8785)

19:45 FT Al Kharaitiyat FC 0 - 2 Al Duhail SC 0 - 0

VĐQG Thái Lan (FB THA gửi 8785)

17:00 FT Muang Thong Utd 2 - 2 Buriram Utd 0 - 0
18:00 FT Prachuap FC 1 - 0 Nakhon Ratch. 0 - 0
18:30 FT Police Tero FC 3 - 1 Suphanburi 1 - 1
19:00 FT Trat FC 0 - 0 Rayong FC 0 - 0

VĐQG UAE (FB UAEA gửi 8785)

20:30 FT Ittihad Kalba 1 0 - 2 Baniyas 1 0 - 0
20:30 FT Al Ain 1 - 1 Al Wasl 0 - 0
23:15 FT Hatta 1 1 - 0 Al Fujairah 1 0 - 0
23:15 FT Al Jazira 1 - 1 Al Shabab (UAE) 0 - 0

VĐQG Việt Nam (FB VNA gửi 8785)

17:00 hoãn HA Gia Lai vs TP.HCM -
17:00 hoãn Thanh Hóa vs SHB Đà Nẵng -
19:15 hoãn Hà Nội FC vs HL Hà Tĩnh -

VĐQG Argentina (FB ARGA gửi 8785)

03:10 FT Godoy Cruz 3 - 1 CA Platense 1 - 1
03:10 FT Sarmiento Junin 1 - 1 Talleres Cordoba 1 - 0
05:20 FT Colon 2 - 1 Aldosivi 1 - 1
05:20 FT Lanus 2 - 1 Atletico Tucuman 0 - 1
07:30 FT San Lorenzo 1 - 1 CA Huracan 1 - 0

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

05:30 FT Once Caldas 0 - 0 Deportivo Cali 0 - 0
08:00 FT Rionegro Aguilas 1 - 1 Atl. Nacional 0 - 1

VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

03:00 FT Orense SC 2 - 2 SD Aucas 1 - 1
05:30 FT LDU Quito 2 - 1 Catolica Quito 1 - 0
09:25 FT Emelec 1 - 0 Delfin SC 0 - 0

VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

04:15 FT Nacional 2 - 0 Cerro Porteno 0 - 0
06:30 FT Sol de America 0 - 2 Olimpia Asuncion 0 - 2

VĐQG Uruguay (FB URUA gửi 8785)

03:15 FT Boston River 1 2 - 0 Cerro Montevideo 1 1 - 0
06:15 FT CA Penarol 2 - 0 CA River Plate (URU) 1 - 0

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

06:00 FT Atlas 2 - 0 Juarez 1 - 0
08:00 FT Club America 2 - 1 Club Leon 1 - 1
08:06 FT Monterrey 1 2 - 1 Queretaro 1 2 - 1
10:00 FT Mazatlan FC 1 - 1 Chivas Guad. 1 - 1

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

04:00 FT Limon 2 1 - 7 Guadalupe FC 2 1 - 2
06:30 FT Perez Zeledon 1 - 5 Alajuelense 1 - 2
09:30 FT Herediano 1 2 - 1 Sporting (CRC) 1 0 - 0

VĐQG Ai Cập (FB EGYA gửi 8785)

00:00 FT Aswan FC 0 - 2 Pyramids FC 0 - 1

VĐQG Algeria (FB ALGA gửi 8785)

21:00 FT ASO Chlef 2 - 3 Ain M'lila 0 - 2
21:00 FT Paradou AC 2 - 1 USM Alger 1 - 0
21:00 FT JSM Skikda 0 - 1 MC Oran 0 - 0

VĐQG Nam Phi (FB NPA gửi 8785)

20:00 FT Cape Town City 1 - 2 Stellenbosch FC 1 - 1
22:00 FT Blo. Celtic 1 - 1 Maritzburg Utd 0 - 1
22:00 FT Chippa Utd 0 - 3 Orlando Pirates 0 - 2

C1 Châu Phi (FB CAFCL gửi 8785)

20:00 FT Merreikh Al Sudan 0 - 0 Simba SC 0 - 0
20:00 FT TP Mazembe 1 - 2 Mamelodi Sun. 0 - 0
22:59 FT Teungueth FC 0 - 1 MC Alger 0 - 1
22:59 FT Kaizer Chiefs 2 - 0 Petro de Luanda 1 - 0
22:59 FT Esperanse ST 3 - 1 Zamalek SC 2 - 1
02:00 FT Ahly Cairo 2 - 2 AS Vita Club 0 - 1
02:00 FT Wydad Casablanca 2 - 0 Horoya AC 1 - 0

Hạng Nhất Scotland (FB SCOB gửi 8785)

22:00 FT Greenock Morton 0 - 2 Ayr Utd 0 - 0
22:00 FT Arbroath 2 - 4 Queen of South 2 - 3
22:00 FT Alloa Athletic 1 1 - 1 Inverness C.T. 1 1 - 1
22:00 FT Hearts 1 2 - 1 Dundee 1 1 - 0

Hạng 2 Bồ Đào Nha (FB BDNB gửi 8785)

18:00 FT Vizela 2 - 0 CD Mafra 0 - 0

Hạng 2 Hà Lan (FB HLB gửi 8785)

20:00 FT Almere City 4 - 1 SBV Excelsior 2 - 0
22:30 FT Volendam 3 - 4 Roda JC 2 - 1

Hạng 2 Nga (FB NGB gửi 8785)

16:00 FT Akron Togliatti 1 1 - 1 SKA-Khabarovsk 1 0 - 0
17:00 FT Yenisey 1 - 3 Fakel 1 - 0
18:00 FT Krylya Sovetov 5 - 0 Chertanovo 4 - 0
18:00 FT Shinnik Yaroslavl 1 - 4 FK Orenburg 0 - 2
18:00 FT Krasnodar B 1 2 - 1 Veles Moscow 1 1 - 1
18:00 FT Alania Vla 1 - 0 Irtysh Omsk 1 - 0
18:00 FT Volgar Astrakhan 1 - 1 Nizhny Nov 0 - 0
19:00 FT Tekstilshchik Ivanov 1 - 1 Tom Tomsk 1 - 0
20:00 FT Torpedo Moscow 1 - 2 Chayka FK Pesch 1 - 0
20:00 FT Neftekhimik Nizh 5 - 1 Dinamo Bryansk 2 - 1
22:00 FT Baltika 1 - 0 Spartak Moscow B 1 - 0

Hạng 2 Ba Lan (FB POLB gửi 8785)

18:40 FT LKS Lodz 2 - 2 Widzew Lodz 0 - 2
20:00 FT Resovia 0 - 2 Gornik Leczna 0 - 1
20:30 FT GKS Jastrzebie 2 - 0 Korona Kielce 0 - 0
22:59 FT Radomiak Radom 1 - 2 Chrobry Glogow 0 - 2

Hạng 2 Bỉ (FB BIB gửi 8785)

02:45 FT RWD Molenbeek 1 - 1 Deinze 0 - 1

Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

20:30 FT SK Lisen 2 - 1 Hradec Kralove 1 - 0
20:30 FT FK Blansko 2 - 0 Fotbal Trinec 1 - 0

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

17:30 FT Bandirmaspor 1 2 - 2 Altinordu SK 1 0 - 1
20:00 FT Osmanlispor 1 - 1 Menemen Bld 1 - 0
22:59 FT Samsunspor 0 - 2 Adana Demirspor 0 - 1

Hạng 2 Thụy Sỹ (FB TSB gửi 8785)

00:15 FT Thun 1 - 0 SC Kriens 0 - 0

Hạng 2 Áo (FB AUTB gửi 8785)

20:30 FT Austria Klagenfurt 3 - 2 Dornbirn 1 - 1

Hạng 2 Đan Mạch (FB DENB gửi 8785)

20:00 FT Esbjerg FB 2 - 0 Fremad Amager 0 - 0
21:00 FT Hvidovre IF 2 - 0 Kolding IF 0 - 0

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

11:30 FT Alb. Niigata (JPN) 1 1 - 0 V-Varen Nagasaki 1 0 - 0
12:00 FT Jubilo Iwata 1 - 3 Machida Zelvia 1 - 2
12:00 FT Omiya Ardija 0 - 2 Ventforet Kofu 0 - 1
12:00 FT Giravanz Kita. 1 - 2 Mito Hollyhock 0 - 0
14:00 FT Ryukyu 2 - 1 Renofa Yamaguchi 2 - 0

Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

11:30 FT Chungnam Asan 0 - 1 Bucheon 1995 0 - 0
14:00 FT Anyang 1 - 2 Ansan Greeners 1 - 0
14:00 FT Seoul E-Land 4 - 0 Sangju Sangmu 1 - 0

Malay Premier League (FB MAPL gửi 8785)

15:45 FT Kelantan 0 - 1 Perak II 0 - 0
20:00 FT Negeri Sembilan 2 - 1 Johor Darul Takzim II 1 - 1
20:00 FT PDRM FA 0 - 3 Selangor II 0 - 1
20:00 FT Terengganu II 4 - 0 FAM-MSN 2 - 0

Hạng 2 Colombia (FB COLB gửi 8785)

03:00 FT Llaneros FC 0 - 2 Atletico Huila 0 - 0
03:15 FT Tigres(COL) 0 - 0 Real Cartagena 0 - 0

Cúp Pháp (FB PHC gửi 8785)

20:15 FT Olympique Ales 1 - 2 Montpellier 1 - 1
20:15 FT Red Star 93 3 - 2 Lens 1 - 1
20:15 hoãn St.Louis Neuweg vs Sedan -
22:30 FT Le Puy Foot 1 - 0 Lorient 0 - 0
22:30 FT Valenciennes 0 - 4 Metz 0 - 2
00:45 FT Lyon 1 5 - 2 Sochaux 1 3 - 1
03:10 FT Stade Brestois 0 - 3 PSG 2 0 - 2

Liên Đoàn Iceland (FB ICELC gửi 8785)

19:00 FT Valur Rey. 2 - 2 HK Kopavogur 1 - 0
21:00 hoãn Trottur Rey. vs Vestmannaeyjar -
21:00 FT KR Reykjavik 3 - 1 Kordrengir 1 - 0
21:00 FT Fylkir 0 - 1 Leiknir Rey. 0 - 0
22:00 FT Afturelding 1 - 7 KA Akureyri 0 - 2
22:00 FT Hafnarfjordur 4 - 0 Thor Akureyri 2 - 0

Cúp Thụy Điển (FB TDC gửi 8785)

19:00 FT Vasteras 3 - 0 GAIS 1 - 0
19:00 FT Malmo 4 - 1 Halmstads 1 - 1
19:00 FT Trelleborgs 3 - 1 IF Lodde 2 - 1
19:00 FT Orebro 2 - 2 Sirius 0 - 1
21:00 FT Elfsborg 3 - 2 Falkenbergs 1 - 0
21:00 FT Degerfors IF 2 - 0 Utsiktens BK 1 - 0
22:59 FT Djurgardens 4 - 1 Kalmar 3 - 1
22:59 FT Brage 1 - 0 Umea 0 - 0

League One (FB ANHL1 gửi 8785)

20:00 FT Gillingham 3 - 1 Ipswich 1 - 0
22:00 FT Lincoln 3 - 0 Crewe Alexandra 1 - 0
22:00 FT Shrewsbury 0 - 2 Fleetwood Town 0 - 1
22:00 FT Accrington 2 - 1 Swindon 2 - 1
22:00 FT Blackpool 1 - 1 Wimbledon 0 - 0
22:00 FT Burton Albion 2 - 1 Peterborough Utd 0 - 0
22:00 FT Doncaster Rovers 2 - 1 Plymouth Argyle 1 - 0
22:00 FT Hull City 2 - 0 Bristol Rovers 1 - 0
22:00 FT Northampton 4 - 1 Portsmouth 4 - 0
22:00 FT Oxford Utd 0 - 0 Charlton Athletic 0 - 0
22:00 FT Sunderland 2 - 0 Rochdale 2 - 0
22:00 FT Wigan 3 - 0 Milton Keynes Dons 1 - 0

Hạng 3 Tây Ban Nha (FB TBN3 gửi 8785)

18:00 FT Ebro 0 - 1 SD Tarazona 0 - 1
22:00 FT CD Lealtad 1 - 1 Valladolid II 0 - 1
22:30 FT Athletic Bilbao B 2 - 1 CD Laredo 1 - 1
22:59 FT UCAM Murcia 1 - 0 Yeclano Dep. 1 - 0
22:59 FT Compostela 1 - 2 Celta Vigo II 1 - 2
22:59 FT Villarreal B 2 - 1 Hercules CF 1 - 0
22:59 FT Portugalete 2 - 0 Barakaldo 0 - 0
23:30 FT Cultural Leonesa 3 - 1 Union Langreo 1 - 1
01:00 FT CD Marino 2 - 1 Recreativo Huelva 0 - 1

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

20:00 FT Magdeburg 1 - 1 Waldhof Man. 0 - 1
20:00 FT Lubeck 1 - 2 Vik.Koln 0 - 0
20:00 FT Meppen 0 - 4 Dynamo Dresden 0 - 2
20:00 FT Duisburg 1 - 0 Munchen 1860 0 - 0
20:00 FT Hansa Rostock 2 - 1 Kaiserslautern 0 - 1
20:00 FT Saarbrucken 2 - 2 Uerdingen 1 - 1

Hạng 2 Scotland (FB SCO2 gửi 8785)

22:00 hoãn Forfar Athletic vs Clyde -
22:00 hoãn Airdrieonians vs East Fife -
22:00 hoãn Dumbarton vs Partick Thistle -
22:00 hoãn Montrose vs Cove Rangers -
22:00 hoãn Peterhead vs Falkirk -

Aus Brisbane (FB AUSBPL gửi 8785)

15:00 FT Western Spirit 4 - 2 UQ FC 4 - 0
15:10 FT Albany Creek 7 - 0 Brisbane Knights 2 - 0

Aus New South Wales (FB AUSNSW gửi 8785)

11:30 FT Sutherland Sharks 1 - 1 Marconi Stallions 1 - 0
15:00 FT Mt Druitt Town 3 - 1 APIA Tigers 2 - 0
09:00 FT Wollongong Wolves 1 - 1 Manly Utd 0 - 1

Aus Queensland (FB AUSQSL gửi 8785)

16:00 FT Queensland Lion 3 - 2 Gold Coast Knights 1 - 1
16:00 FT Brisbane Strikers 0 - 1 Magpies Crusaders 0 - 0

Aus Victoria (FB AUSVPL gửi 8785)

11:00 FT Altona City 2 - 2 Avondale Heights 0 - 2

Nữ Australia (FB AUSW gửi 8785)

15:05 FT Adelaide Utd Nữ 2 - 0 Sydney FC Nữ 2 - 0

Brazil Mineiro (FB BRAMG gửi 8785)

05:00 FT Caldense/MG 0 - 0 Patrocinense/MG 0 - 0
05:00 FT Pouso Alegre/MG 1 - 2 America/MG 1 - 1
07:00 FT URT/MG 0 - 2 Cruzeiro/MG 0 - 0

Brazil Carioca (FB BRARJ gửi 8785)

04:00 FT Macae/RJ 0 - 2 Flamengo/RJ 0 - 1
07:05 FT Volta Redonda/RJ 1 - 0 Vasco DG/RJ 0 - 0

Brazil Gaucho (FB BRARS gửi 8785)

02:00 hoãn Caxias/RS vs Aimore/RS -

Brazil Paulista (FB BRASP gửi 8785)

02:30 FT Inter Limeira/SP 1 - 0 Novorizontino/SP 1 - 0
05:00 FT Sao Paulo/SP 4 - 0 Santos/SP 0 - 0

League Two (FB ANHL2 gửi 8785)

20:00 FT Exeter City 4 - 0 Leyton Orient 3 - 0
22:00 FT Tranmere Rovers 0 - 1 Crawley Town 0 - 0
22:00 FT Morecambe 3 - 1 Carlisle 2 - 0
22:00 FT Salford City 1 - 1 Scunthorpe Utd 1 - 1
22:00 FT Cambridge Utd 1 - 0 Walsall 0 - 0
22:00 FT Barrow 2 - 0 Mansfield 0 - 0
22:00 FT Bradford City 1 - 1 Bolton 0 - 0
22:00 FT Cheltenham 3 - 2 Port Vale 2 - 0
22:00 FT Colchester Utd 1 0 - 2 Newport 1 0 - 1
22:00 FT Grimsby 1 - 2 Forest Green 1 - 1
22:00 FT Oldham 0 - 0 Southend 0 - 0
22:00 FT Stevenage 1 - 0 Harrogate Town 0 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Nam (FB DUC4N gửi 8785)

20:00 FT Hoffenheim II 1 - 1 Pirmasens 1 - 1
20:00 FT Mainz II 2 - 1 Bayern Alzenau 0 - 1
20:00 FT Koblenz 1 - 0 TSV Schott Mainz 0 - 0
20:00 FT Homburg 1 - 2 Hessen Kassel 0 - 2
20:00 FT Giessen 3 - 0 Astoria Walldorf 0 - 0
20:00 FT Aalen 0 - 1 SSV Ulm 0 - 0
20:00 hoãn Elversberg vs Stadtallendorf -
20:00 FT FSV Frankfurt 1 0 - 2 Stuttgart II 1 0 - 1
20:00 FT Sonnenhof 0 - 4 TSV Steinbach 0 - 1
20:00 FT Bahlinger 3 - 2 Freiburg II 1 - 1
20:00 FT Offenbach 1 - 0 TSG Balingen 0 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

20:00 FT Sportfreunde Lotte 1 1 - 1 Preussen Munster 1 0 - 0
20:00 FT Wuppertaler 2 - 0 Schalke 04 II 1 - 0
20:00 FT Wiedenbruck 0 - 2 Fort.Dusseldorf II 0 - 0
20:00 FT Bonner SC 0 - 0 Lippstadt 0 - 0
20:00 FT Wegberg-Beeck 0 - 2 B.Dortmund II 0 - 0
20:00 FT SV Straelen 3 - 1 Bergisch Gladbach 0 - 1
20:00 FT Homberg 0 - 2 Rodinghausen 0 - 1
20:00 FT Oberhausen 3 - 1 A.Aachen 2 - 0
21:00 FT FC Koln II 2 - 0 M.gladbach II 1 - 0

Siêu Cúp Kazkhstan (FB KAZSC gửi 8785)

16:00 FT Tobol Kostanay 1 - 1 Astana 1 - 0

U21 Ukraine (FB UKRU21 gửi 8785)

16:00 FT Zorya U21 3 - 1 FC Lviv U21 1 - 0
18:00 FT Dinamo Kiev U21 6 - 0 FC Mynai U21 3 - 0
18:00 FT Inhulets Petrove U21 2 - 4 Kolos Kovalivka U21 2 - 0

Siêu Cúp Uzbekistan (FB UZBSC gửi 8785)

18:00 FT Pakhtakor 1 - 0 Nasaf Qarshi 0 - 0