KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT

Xem kết quả bóng đá trực tiếp – Cập nhật kết quả bóng đá – cung cấp kết quả tỷ số bóng đá hôm nay cho tất cả các giải đấu bóng đá.

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Cúp C1 Châu Âu (FB C1 gửi 8785)

00:55 FT Istanbul BB 4 3 - 4 Leipzig 2 1 - 2
00:55 FT Krasnodar 2 1 - 0 Rennes 2 0 - 0
03:00 FT Ferencvaros 1 0 - 3 Barcelona 3 0 - 3
03:00 FT Club Brugge 3 - 0 Zenit 2 1 - 0
03:00 FT B.Dortmund 1 - 1 Lazio 1 - 0
03:00 FT Juventus 1 3 - 0 Dinamo Kiev 2 1 - 0
03:00 FT Man Utd 2 1 1 - 3 PSG 2 1 1 - 1
03:00 FT Sevilla 4 0 - 4 Chelsea 4 0 - 1

Copa Libertadores (FB LIB gửi 8785)

05:15 FT Nacional Montevideo 0 - 0 Independiente JT 0 - 0
05:15 FT Palmeiras/SP 5 - 0 Delfin SC 1 - 0
07:30 FT Jorge Wilstermann 0 - 2 Libertad 0 - 0
07:30 FT Boca Juniors 0 - 1 Internacional/RS 0 - 0

Hạng Nhất Anh (FB ANHB gửi 8785)

02:00 FT Middlesbrough 2 - 1 Swansea City 1 - 0
02:45 FT Nottingham Forest 0 - 0 Watford 0 - 0
02:45 FT Wycombe 0 - 1 Stoke City 0 - 0
02:45 FT Blackburn Rovers 2 - 1 Millwall 1 - 1
02:45 FT Luton Town 3 - 1 Norwich 2 - 1
02:45 FT Sheffield Wed. 1 1 - 1 Reading 1 1 - 1

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

01:00 FT UD Logrones 1 - 2 SD Ponferradina 0 - 1
01:00 FT Leganes 1 1 - 0 Rayo Vallecano 1 1 - 0
01:00 FT Cartagena 1 - 3 Espanyol 0 - 0
03:00 FT Castellon 1 - 0 Zaragoza 0 - 0
03:30 FT Lugo 1 1 - 1 Las Palmas 1 1 - 1

Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

00:00 FT Monza 1 - 1 Vicenza 1 - 0

VĐQG Armenia (FB ARMA gửi 8785)

17:30 FT Ararat-Armenia 0 - 0 Ararat Y 0 - 0
20:30 FT Pyunik 1 - 1 Lori Vanadzor 0 - 0

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

00:00 FT Wisla Plock 0 - 0 Pogon Szczecin 0 - 0

VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

19:00 FT Olimpik Sarajevo 0 - 2 Mladost D. Kakanj 0 - 1
19:00 FT FK Krupa 1 - 3 Borac Banja Luka 0 - 1
21:00 FT Zrinjski 1 - 2 Zeljeznicar 1 - 0
22:59 FT Sarajevo 2 - 1 Radnik Bijeljina 0 - 0

VĐQG Macedonia (FB MKDA gửi 8785)

19:00 FT Rabotnicki 1 - 0 Pelister 1 - 0
19:00 FT Sileks Kratovo 1 1 - 0 Vardar 1 0 - 0
19:00 FT Shkupi 3 - 1 Belasica Strumica 2 - 0
19:00 FT Academy Pandev 0 - 1 Renova 0 - 0
19:00 FT Borec Veles 2 - 1 FC Struga 0 - 0
19:00 FT Shkendija 5 - 0 Makedonija 3 - 0

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

22:59 FT Charleroi 1 0 - 2 Waasland-Beveren 1 0 - 1

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

22:59 FT HNK Gorica 0 - 1 Slaven Belupo 0 - 0

VĐQG Estonia (FB ESTA gửi 8785)

00:30 FT Levadia T. 0 - 2 Flora Tallinn 0 - 0

VĐQG Georgia (FB GEOA gửi 8785)

17:00 FT Merani Tbilisi 1 - 6 FC Telavi 1 - 4

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

22:15 FT Larissa 0 - 3 Aris Salonica 0 - 1

VĐQG Montenegro (FB MNEA gửi 8785)

19:00 FT FK Jerezo 2 - 0 OFK Petrovac 1 - 0
19:00 FT Rudar 0 - 4 Sutjeska 0 - 3
20:00 FT Iskra Danilo 0 - 2 Buducnost 0 - 1
21:00 FT Zeta 1 - 0 OFK Titograd 0 - 0
21:45 FT Decic Tuzi 0 - 3 FK Podgorica 0 - 1

VĐQG Na Uy (FB NORA gửi 8785)

00:00 FT Start Kristiansand 1 - 1 Bodo Glimt 1 - 1
00:00 FT Aalesund 0 - 1 Sandefjord 0 - 1
00:00 FT Sarpsborg 1 1 - 1 Kristiansund 1 0 - 1
00:00 FT Haugesund 1 - 1 Mjondalen 0 - 0
00:00 FT Viking 2 - 0 Brann 1 - 0
02:00 FT Stabaek 1 - 1 Valerenga 0 - 1

VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

22:00 FT Sered 1 1 - 0 Dunajska Stred 1 0 - 0

VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

19:00 FT Gorica 0 - 2 Domzale 0 - 0
21:00 FT Mura 0 - 0 NK Bravo 0 - 0
23:15 FT Koper 1 - 0 Aluminij 1 - 0

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

20:00 hoãn Ermis Aradippou vs Pafos FC -

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

00:15 FT Luzern 2 - 0 Sion 0 - 0
00:15 FT Servette 2 - 1 Zurich 0 - 0
00:15 FT Lausanne Sports 3 - 0 Vaduz 0 - 0

VĐQG Wales (FB WALA gửi 8785)

02:45 FT Cefn Druids AFC 0 - 4 The New Saints 0 - 3

VĐQG Iran (FB IRNA gửi 8785)

19:40 FT Mes Rafsanjan 0 - 1 Teraktor Sazi 0 - 0

VĐQG Kuwait (FB KUWA gửi 8785)

20:00 FT Khaitan 0 - 0 Burgan SC 0 - 0
22:30 FT Tadamon (KUW) 1 - 2 Al Shabab (KUW) -
22:30 FT Al Arabi (KUW) 0 - 1 Kazma 0 - 0

VĐQG Singapore (FB SINA gửi 8785)

18:45 FT Young Lions 1 - 2 Geylang Intl 0 - 0
18:45 FT Hougang Utd 1 - 2 Balestier Kh. 1 - 1
18:45 FT Alb. Niigata (SIN) 3 - 0 Tanjong Pagar 0 - 0
18:45 FT Lion City Sailors 1 - 1 Tampines Rovers 1 - 0
19:15 hoãn DPMM FC vs Young Lions -

VĐQG Thái Lan (FB THA gửi 8785)

18:00 FT Port FC 2 - 0 Muang Thong Utd 1 - 0

VĐQG Brazil (FB BRA gửi 8785)

07:30 FT Fortaleza/CE 1 0 - 0 Corinthians/SP 1 0 - 0

VĐQG Bolivia (FB BLVA gửi 8785)

06:00 FT The Strongest 1 4 - 2 Real Santa Cruz 1 3 - 1

VĐQG Chi Lê (FB CHIA gửi 8785)

20:30 FT Antofagasta 1 - 1 Palestino 1 - 1

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

08:00 FT Envigado 0 - 3 Inde.Medellin 0 - 3

VĐQG Venezuela (FB VENA gửi 8785)

04:00 FT Puerto Cabello 1 - 1 Dep.Guaira 1 - 1
07:00 FT Estu.Merida 1 3 - 2 Mineros Guayana 1 2 - 0

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

10:05 FT Chivas Guad. 0 - 1 Club Leon 0 - 1

Copa Sudamericana (FB SUD gửi 8785)

05:15 FT Lanus 6 - 2 Bolivar 2 - 1
07:30 FT Sport Huancayo 0 - 2 Coquimbo Unido 0 - 1
07:30 FT Independiente 1 - 0 CA Fenix 1 - 0

Hạng 2 Ba Lan (FB POLB gửi 8785)

18:00 hoãn Sandecja vs GKS Jastrzebie -
18:00 hoãn Resovia vs Radomiak Radom -
18:45 hoãn Odra Opole vs Nieciecza -
22:00 FT Zaglebie Sosno 2 - 0 Puszcza Nie. 0 - 0
22:59 FT GKS Belchatow 1 - 2 Chrobry Glogow 0 - 1
00:00 hoãn GKS Tychy vs Widzew Lodz -
02:30 hoãn Arka Gdynia vs Korona Kielce -

Hạng 2 Israel (FB ISRB gửi 8785)

00:00 FT Hapoel R. Gan 1 - 0 HR Letzion 0 - 0

Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

19:00 FT Dukla Praha 1 - 1 Hradec Kralove 0 - 0
19:30 FT Jihlava 2 - 1 Taborsko 2 - 1
19:30 FT Fotbal Trinec 2 - 2 MFK Chrudim 2 - 2
19:30 FT Sellier&Bellot Vlasim 3 - 0 Vik.Zizkov 0 - 0
19:30 FT Varnsdorf 1 - 0 Slavoj Vysehrad 0 - 0
19:30 FT SK Lisen 2 - 2 SK Prostejov 2 - 2
19:30 FT FK Blansko 1 0 - 1 Usti & Labem 1 0 - 1

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

17:30 FT Altay 1 - 1 Giresunspor 0 - 1

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

17:00 FT Renofa Yamaguchi 0 - 2 Ventforet Kofu 0 - 0
17:00 FT Alb. Niigata (JPN) 2 - 2 Tochigi SC 1 - 0
17:00 FT Omiya Ardija 3 - 3 Ehime FC 3 - 0
17:00 FT Montedio Yama. 3 - 2 Machida Zelvia 1 - 1
17:00 FT Thespa Kusatsu 1 - 0 Matsumoto Yama. 0 - 0
17:00 FT Kyoto Sanga 2 - 1 V-Varen Nagasaki 2 - 0
17:00 FT Tokushima Vortis 4 - 1 Giravanz Kita. 1 - 0
17:00 FT Mito Hollyhock 2 - 1 Jubilo Iwata 1 - 1
17:00 FT Tokyo Verdy 1 - 1 JEF United Chiba 0 - 0
17:00 FT Ryukyu 0 - 2 Zweigen Kan. 0 - 0
17:30 FT Okayama 1 - 1 Avispa Fukuoka 0 - 0

Hạng 2 Brazil (FB BRB gửi 8785)

05:00 FT Botafogo/SP 1 - 1 Juventude/RS 0 - 0
07:30 FT America/MG 1 - 2 Cruzeiro/MG 0 - 1

Hạng 2 Mexico (FB MEXB gửi 8785)

06:00 FT Tlaxcala FC 0 - 2 Morelia 0 - 2
08:00 FT Mineros de Zac. 2 - 1 Tampico Madero 1 - 1

Cúp Hà Lan (FB HLC gửi 8785)

01:45 hoãn Kozakken Boys vs Harkemase Boys -
01:45 hoãn Capelle vs Amsterdam FC -
01:45 hoãn T.E.Combinatie vs Groningen -
01:45 hoãn VV UNA vs Groene Ster -
01:45 hoãn DVS '33 vs Willem II -
01:45 hoãn OSS '20 vs Katwijk -
01:45 hoãn Westlandia vs SteDoCo -
01:45 hoãn HV&CV Quick vs NEC Nijmegen -
01:45 hoãn HHC Hardenberg vs Vitesse Arnhem -

Cúp Ba Lan (FB POLC gửi 8785)

23:40 FT Stal Mielec 1 - 1 Piast Gliwice 1 - 1

Cúp Thụy Điển (FB TDC gửi 8785)

01:00 FT Lunds BK 0 - 3 Malmo -

Cúp Đan Mạch (FB DENC gửi 8785)

23:30 FT Jammerbugt 3 - 4 Holstebro BK 2 - 1

Cúp Trung Quốc (FB TQC gửi 8785)

14:00 FT Beijing Guoan 0 - 3 Wuhan Zall 0 - 3
19:00 FT Guangzhou Fuli 2 - 2 Shandong Luneng 0 - 2

League One (FB ANHL1 gửi 8785)

01:00 FT Wimbledon 2 - 1 Peterborough Utd 0 - 0
02:00 FT Bristol Rovers 0 - 2 Gillingham 0 - 1
02:00 FT Hull City 2 - 1 Doncaster Rovers 1 - 0
02:45 FT Shrewsbury 2 - 2 Accrington 1 - 1
02:45 FT Charlton Athletic 0 - 1 Milton Keynes Dons 0 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

21:00 FT Pontedera 0 - 1 Luchese 0 - 1
21:00 FT Casertana 1 0 - 2 Vibonese 1 0 - 1
21:00 FT Arezzo 2 - 3 Sambenedettese 2 - 2
22:30 FT Pergolettese 1 - 3 Juventus U23 1 - 1

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

01:00 FT Hallescher 2 - 0 Unterhaching 1 - 0
01:00 FT Hansa Rostock 2 - 0 Turkgucu-Ataspor 2 - 0

League Two (FB ANHL2 gửi 8785)

02:00 FT Carlisle 2 - 1 Salford City 1 - 0
02:00 FT Walsall 1 - 1 Stevenage 0 - 0
02:45 FT Cambridge Utd 0 - 1 Mansfield 0 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

00:30 FT Wiedenbruck 0 - 4 M.gladbach II 0 - 1
01:30 FT Fort.Dusseldorf II 2 - 0 A.Aachen 2 - 0
01:30 FT Wuppertaler 0 - 3 SV Straelen 0 - 1
01:30 FT Homberg 0 - 1 Bergisch Gladbach 0 - 0